ข่าว:

+  AC106
|-+  AC106 Webboard
| |-+  ห้องนักท่องเที่ยวทั่วไทย
| | |-+  แนะนำร้านนวดกระปู่ของ AC108
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านนวดกระปู่ของ AC108  (อ่าน 6847 ครั้ง)
>แมวมอง<
รักแฟน ห่วงชู้ เอ็นดูกิ๊ก
Sr. Member

suttiphol106@hotmail.com suttiphol106@yahoo.com
« เมื่อ: มีนาคม 13, 2009, 04:33:54 PM »

หวัดดีครับพี่ยิ้ง

ผมชื่ออู๋ครับ ตามที่ได้คุยกับพี่ในงานวัน Home Coming Day เกี่ยวกับร้านนวดกะปู๋ของเพื่อนในรุ่น AC108
ผมได้ลองไปมาแล้วบริการดีครับ โดยเจ้าของชื่อ แบงค์ ครับอยู่รุ่น 108 (มือถือ 089-114-xxxx) ร้านชื่อ 2 Peace สาขา III
ถ้าพวกพี่อยากอุดหนุนโทรไปจองได้เลยครับ บอกว่าเป็นอัสสัมชัญรุ่น 106 ลดค่าบริการ 100 บาท จากราคาปกติครับ
โดยตำแหน่งที่ตั้งของร้านผมได้แนบแผนที่มาในเมลล์ด้วยครับ และก็แถมรูปของน้องเค้ามาให้พี่ดูเผื่อสนใจไปทดลองใช้บริการ
(รูปน้องยังไงก็อย่าเอาลงเวปเปิดนะครับ เกรงใจน้องเขา)

จาก

อู๋ AC108

***อยากได้เบอร์ต้องติดต่อหลังไมค์ครับ(ใช้ PM ในเว็บบอร์ด) หรือโทรมาสอบถามได้ครับ เดี๋ยวจัดให้

ไม่ได้ตั้งใจ เกิดมาเป็นเพลย์บอย
หน้า: [1] พิมพ์